จน "น้ำชา-ชีรณัฐ ยูสานนท์" ที่บินไปร่วมงาน "ไชน่า แอดเวอร์-ไทซิ่ง เฟสติวัล 2011" ต้องขยับเวลาที่มีค่าเพื่อพบปะสื่อ งานนี้ต้องยกความดี ให้กับสถานีอันฮุยที่ดันละครเรื่องนี้ให้ไปขโมยหัวใจตี๋หมวยแดนมังกรกันอื้อ ♦
![](/images/color-bar-b.png)
!["น้ำชา-ชีรณัฐ ยูสานนท์"โกอินเตอร์](/content/news/p1-31205.jpg)
จน "น้ำชา-ชีรณัฐ ยูสานนท์" ที่บินไปร่วมงาน "ไชน่า แอดเวอร์-ไทซิ่ง เฟสติวัล 2011" ต้องขยับเวลาที่มีค่าเพื่อพบปะสื่อ งานนี้ต้องยกความดี ให้กับสถานีอันฮุยที่ดันละครเรื่องนี้ให้ไปขโมยหัวใจตี๋หมวยแดนมังกรกันอื้อ ♦